จากโครงการวิจัยต่าง ๆ ที่ผ่านมา องค์กรหรือภาคีเครือข่ายที่ทำงานภายในบริบทเดียวกันได้มีส่วนช่วยสำคัญในการคัดกรองและสรรหาอาสาสมัคร
พิมาน คลินิก จึงขอร่วมมอบของที่ระลึก สวัสดีปีใหม่ 2567 ซึ่งได้แก่ มูลนิธิเอ็มพลัส และศูนย์สุขภาพเทคการแพทย์แคร์แมท
ขออำนวยอวยพรให้ทุก ๆ หน่วยงานประสบความเร็จตามที่ตั้งเป้าหมายไว้ทุกประการด้วยค่ะ
![](https://pimanclinic.rihes.cmu.ac.th/wp-content/uploads/2024/01/S__41680953_0-300x225.jpg)
13 Views